----»«-(¯`°•.¸¤…12A1 Forum …¤¸.•°´¯ )-»«----
Thông báo mới :
Hiện tại diễn đàn đang nâng cấp lại, có thể có lỗi trong quá trình sử dụng diễn đàn, xin lỗi bạn vì sự bất tiện này !

Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ trên diễn đàn!

ADMIN

*Nếu chỉ muốn làm khách thăm, nhấn nút " Do not display again "
Thông báo mới :
Hiện tại diễn đàn đang nâng cấp lại, có thể có lỗi trong quá trình sử dụng diễn đàn, xin lỗi bạn vì sự bất tiện này !

Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ trên diễn đàn!

ADMIN

*Nếu chỉ muốn làm khách thăm, nhấn nút " Do not display again "
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thông báo mới : Hiện tại diễn đàn đang nâng cấp lại, có thể có lỗi trong quá trình sử dụng diễn đàn, xin lỗi bạn vì sự bất tiện này !

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thất bại và thành công !

Go down 
ms.icecream55
becontinhnghich_9x
Admin
7 posters

Bạn chấp nhận quan điểm trên với mình !
Hoàn toàn chấp nhận !
Thất bại và thành công ! Poll_left67%Thất bại và thành công ! Poll_right
 67% [ 2 ]
Có phần đúng, có cái sai !
Thất bại và thành công ! Poll_left0%Thất bại và thành công ! Poll_right
 0% [ 0 ]
Không chấp nhận !
Thất bại và thành công ! Poll_left0%Thất bại và thành công ! Poll_right
 0% [ 0 ]
Còn xem xét !
Thất bại và thành công ! Poll_left33%Thất bại và thành công ! Poll_right
 33% [ 1 ]
Tổng số bầu chọn : 3

Back

Tác giảThông điệp
Admin
Không cần cấp sao !
Không cần cấp sao !
Admin

Điểm bài viết : 266

Thất bại và thành công ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thất bại và thành công !   Thất bại và thành công ! Icon_minitime21/7/2009, 13:12

Chỉ còn vài ngày nữa thôi là kết quả điểm thi Đại học & Cao đẳng sẽ được công bố, tâm trang hầu hết của chúng mình là hồi hộp, lo lắng chờ kết quả. Thật vui nếu nhìn thấy mình có số điểm đỗ vào trường, nhưng sẽ ra sao nếu nhìn thấy kết quả điểm của mình khồng như mong đợi. Mấy ngày hôm nay mình cũng đã suy nghĩ rất nhiều về việc này. Trước khi đi thi mình đã rất cố gắng ôn luyện để làm bài thi kì này cho tốt, nhưng khi xong mình có chút không hài lòng về bài làm của mình, mình dự đoán sẽ không cao, và cũng có thể là mình sẽ không đỗ vào trường mình đã đăng kí. Nhưng chuyện gì đến sẽ đến, nếu mình trượt, mình có thể nguyện vọng vào trường khác, cũng có thể điểm của mình còn rất thấp đến nỗi không vượt qua điểm sàn, mình cũng không buồn. Năm nay mới là năm đầu tiên mình thi, mình vẫn còn cơ hội ôn tập sang năm thi lại, hoặc cũng có thể là mình năm nay sẽ học cao đẳng nghề Hải Dương mình(chỉ cần tốt nghiệp khá thui là được xet tuyển học hệ CĐ). Đại học chỉ là con đường ngắn nhất để lập nghiệp chứ không phải là con đường duy nhât, bố mẹ mình cũng rất thông cảm với mình, năng lực mình cũng chỉ hơi khá thui nên bố mẹ cũng khuyên mình không nên thi vào những trường có điểm cao, anh Tuân thì hướng nghiệp cho mình vao ĐH Công nghiệp Hà Nội , Khoa :Khoa Học Máy Tính, anh bảo khoa này mày rất thích mà điểm cũng vừa vừa, có thể mày sẽ cố gắng được. Tất cả đều ủng ộ mình thi, mong muốn mình sẽ đỗ, nhưng trong lòng họ cũng không khỏi lo lắng. Bố mẹ mình bảo giờ nướ mình thừa thầy thiếu thợ, không muốn minhf học Đh xong ra trường lại thất nghiệp. lên họ có phần hướng cho mình học nghề hơn. Với bản thân mình, mình cũng nghĩ vậy, khi còn học mình luôn muốn học xong sẽ thi đỗ 1 trường Đh mình thích( Mình thích BKHN lắm, nguyên nhân hồi THCS hay xem ROBOCON) nhưng rùi mình dàn phải từ bỏ trường đó, năng lực mình năm nay chưa đủ đê với nó, thi vừa rùi lại không cao, mình cũng buồn lắm. Nhung buồn mãi làm gì, học CD nghề cũng được chứ sao, ra trường nếu tay nghề giỏi thì lương lậu cũng không thua gjf ĐH cả, có khi hơn vì Học nghề thực thế hơn, ra trường có việc làm ngay. ĐH thì còn phải xin việc chán, rùi còn học trái nghành, làm trái nghề, học xong lại đi bồi dưỡng kiến thức làm việc thì khổ hơn. đau hơn còn ra trường lại thất ngiệp(Nhưng đây cũng là thiểu số thui, học Đh vấn hơn nhìu).Việc thi ĐH năm nay của mình còn gắn một chuyện tc của mình, vì nó mình cố gáng trở lên xa lánh người ấy, cũng chỉ hy vọng mình& người ấy tập trung hơn vào việc học, vả lại làm thế zúp nhau học dễ hơn. Nếu cả 2 cùng đỗ thì chuyện ấy tiếp tục sau cũng đc, muộn gì. nhưng tình huống cuộc sống có tính cũng khó lường. qua lần này không biết Tc của 2 đứa sẽ ra sao nữa. mình thì không từ bỏ, chỉ sợ họ là kon gái,khó lòng kiên nhẫn mà chờ đợi. Nhưng cũng đành chịu thui, tờ giấy mỏng đến mấy còn có 2 mặt, cuộc sống cũng không ngoại lệ, tốt và không tốt, nếu điều không tốt xảy ra thig mặt tốt của điều đó sẽ xuất hiên, khi mình mất đi một thứ thì mặt trái của nó mình sẽ cảm thấy có một thứ. có thể là chúng mình chỉ là bạn, nhưng trái lại 2 người sẽ thấy trưởng thành hơn. cuộc sống có nhiều lựa chọn. nếu kô được cái này mình phải chấp nhận một cái khác.có thể là không như mong muốn.
mình đọc được 1 câu trong phần mềm lịch máy tính là : "chính vì ngược gió lên con diều mới bay" . bởi vậy có khó khăn trong cuộc sống mình mới biết được cuộc sống của mình như thế nào, qua đó mà trương thành.
vì vậy mọi khó khăn khồng thể ngăn cản chúng ta hướng tới ước mơ của mình, hãy cố gắng, bạn sẽ thành công !

thất bại hum nay không phải là thất bại hoàn toàn, nó chỉ biểu hiện một sự việc là thành công bị trì hoãn

Practice makes perfect !
lol!

Bởi vậy mấy hum nay mình vẫn đi chơi đều , lên forum xem bài viết các bạn, luon vui vẻ, nhu thế mình thấy làm được nhiều việc hơn khi buồn chẳng mún làm gì !
https://12a1.twilight-mania.com
becontinhnghich_9x
Nhân vật tương đối VIP
Nhân vật tương đối VIP
becontinhnghich_9x

Điểm bài viết : 122

Bài gửiTiêu đề: Re: Thất bại và thành công !   Thất bại và thành công ! Icon_minitime21/7/2009, 16:28

Người thành công biết chính xác những gì mình muốn, tin tưởng vào khả năng của mình và sẵn sàng cống hiến hết thời gian của cuộc đời để đạt được điều đó.

Người thất bại không có mục đích cụ thể cho cuộc sống, luôn tin rằng mọi thành công đều là kết quả của vận may và chỉ thật sự bắt tay vào việc khi có sự tác động từ bên ngoài.

Người thành công có khả năng ảnh hưởng đến những người xung quanh và hợp tác với họ trong thái độ thân thiện.

Người thất bại tìm thấy khuyết điểm của mình ở người khác.

Người thành công chỉ bày tỏ ý kiến về những điều mình biết và họ hoàn toàn có thể thực hiện điều đó một cách rất khôn ngoan.

Người thất bại phát biểu ý kiến về mọi vấn đề mà họ chỉ biết chút ít hoặc hoàn toàn không có một chút kiến thức gì về chúng.

Người thành công dung hoà quan hệ với tất cả mọi người mà không quan tâm đến lợi ích đạt được.

Người thất bại chỉ nuôi dưỡng quan hệ với những ai mà từ đó họ sẽ có những thứ mà họ muốn.

Người thành công luôn trao dồi kiến thức và mở rộng lòng khoan dung. Họ sống hướng đến quyền lợi chung của cộng đồng.

Người thất bại có trí tuệ hạn chế, sự vị kỷ chiến thắng lòng vị tha. Vì vậy họ tách khỏi những cơ hội thuận lợi và mối quan hệ thân thiện với xã hội.

Người thành công theo kịp thời đại và xem đây là một trách nhiệm quan trọng để biết được điều gì đang diễn ra.

Người thất bại chỉ quan tâm đến bản thân với những nhu cầu trước mắt và bất chấp mọi thứ để thực hiện, không cần biết đó là điều tốt hay xấu
lol! lol! lol!
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: 1   Thất bại và thành công ! Icon_minitime2/8/2009, 19:37

1

Được sửa bởi caonhanbatdiet ngày 4/12/2010, 00:19; sửa lần 1.
ms.icecream55
Nhân vật tương đối VIP
Nhân vật tương đối VIP
ms.icecream55

Điểm bài viết : 113

Bài gửiTiêu đề: trui`   Thất bại và thành công ! Icon_minitime7/8/2009, 16:47

quanh quan? chi co chuyen that baj va thanh cong, viec j ma phai nghi nhiu, don jan nhu tui nghi thia' ni`: that baj hok phai la` ket thuc ma` la` su mo? dau` cho thanh cong " ok! lol!
Setup H1N1.exe

Setup H1N1.exe

Điểm bài viết : 82

Bài gửiTiêu đề: Re: Thất bại và thành công !   Thất bại và thành công ! Icon_minitime25/8/2009, 22:06

dau dau lam chi, rot thj thuj sang nem thi laj nhu tao ne, lo j, doi kon dai, ma ae minh moi nam dau chu co fai 2 dau ma so nhuc nhi, cu co gang di phai kien tri .kien tri la j cung dc, nnha, ok lol!
ms.icecream55
Nhân vật tương đối VIP
Nhân vật tương đối VIP
ms.icecream55

Bài gửiTiêu đề: Re: Thất bại và thành công !   Thất bại và thành công ! Icon_minitime2/9/2009, 16:27

tui de nghi cat ngay chuyen muc ni` nha, moi chuyen wa rui du*ng` coa' uk` ' boi' beo` ra bo " nua~ nha ( benh nghe nghiep, cu mo mieng ra la` phai coa' van ) drunken
Thich Du M

Điểm bài viết : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: Thất bại và thành công !   Thất bại và thành công ! Icon_minitime5/9/2009, 09:02

o* the" nhung~ dua" lac loai` o? da^u ma` bon. may` cung~ cho vao`..... { thi" du. nhu dua" ca^m` kai" hoa ji` kia kia` jiong" hoa ku*t" lo*n. kia kia`.... Exclamation }.... dua" nay` da^u fai? lop" minh` da^u........
ms.icecream55
Nhân vật tương đối VIP
Nhân vật tương đối VIP
ms.icecream55

Bài gửiTiêu đề: Re: Thất bại và thành công !   Thất bại và thành công ! Icon_minitime5/9/2009, 09:26

ne` ten kia, an noi cho can than nha, niu' ma` hok mun thay toan` bo rang moi' bao gom ca tien` ve, thu? mon ... thi` cam ngay mo? vao` nha! hiu chi noi j chua chu' em king .
Thich Du M

Bài gửiTiêu đề: Re: Thất bại và thành công !   Thất bại và thành công ! Icon_minitime5/9/2009, 09:44

oh..jiang tui ko thieu" pit chua . Ma` thich thi` nhich.... ba` nghi~ ba` la` ai.... sunny
Thich Du M

Bài gửiTiêu đề: Re: Thất bại và thành công !   Thất bại và thành công ! Icon_minitime5/9/2009, 09:50

toa? sang" vua` thoi pit chua.... ko den" luc nao` toa? khoi" do" Evil or Very Mad
Admin
Không cần cấp sao !
Không cần cấp sao !
Admin

Điểm bài viết : 266

Bài gửiTiêu đề: Re: Thất bại và thành công !   Thất bại và thành công ! Icon_minitime5/9/2009, 09:54

chẹp, bọn nỳ sắp chiến tranh rùi, bom bom bom bom
https://12a1.twilight-mania.com
ms.icecream55
Nhân vật tương đối VIP
Nhân vật tương đối VIP
ms.icecream55

Bài gửiTiêu đề: Re: Thất bại và thành công !   Thất bại và thành công ! Icon_minitime5/9/2009, 21:30

ne` kưng, răng em hok thiếu thi` chị sẽ cho nó thiếu, em bi thiểu năng sao ma` hok hỉu silent . chị la` chị của em chứ là ai ma` em hoi? chị thía afro . chi lun tỏa sáng, va` hok bao giờ tỏa khói, cho nên em cứ đợi đến khi rụng răng cug~ ok thấy chj tỏa khói đâu nha scratch
Thich Du M

Bài gửiTiêu đề: Re: Thất bại và thành công !   Thất bại và thành công ! Icon_minitime6/9/2009, 07:58

oh.. luon toa? sang" thi` jio` da^y toi cho toa? khoi" la` dc chu" ji`..... ma` toi thieu' dc jiang thi` so*. ba` ko kon` jiang da^u ma` thieu' .. Hiu? ko em gai"....um? um?
ms.icecream55
Nhân vật tương đối VIP
Nhân vật tương đối VIP
ms.icecream55

Bài gửiTiêu đề: Re: Thất bại và thành công !   Thất bại và thành công ! Icon_minitime6/9/2009, 13:37

ne` cau em, aj la` " em gai' " zay, nghi~ ra ah` lol!
anhthietna
Thành viên tích cực !
Thành viên tích cực !
anhthietna

Điểm bài viết : 96

Bài gửiTiêu đề: hohoho   Thất bại và thành công ! Icon_minitime28/9/2009, 11:00

Thuong thay than phan dan ba
Hon bao nhjeu tuoi van lla dan em

Thất bại và thành công ! Icon_rr Thất bại và thành công ! Icon_rr Thất bại và thành công ! Icon_rr Thất bại và thành công ! Icon_rr Thất bại và thành công ! Icon_rr
ms.icecream55
Nhân vật tương đối VIP
Nhân vật tương đối VIP
ms.icecream55

Bài gửiTiêu đề: Re: Thất bại và thành công !   Thất bại và thành công ! Icon_minitime1/10/2009, 08:15

e^ pig, dan` ba` thi` hem phaj? nha, thnah nien nghe con` co' li' , chj' it cug~ phai? la` con gaj' nha, hay thik zo lam` em cua? tuj. Thất bại và thành công ! Lol . Ad goj t la` chj, ma` may' nguoi` la` ban ad, theo tinh' chat bac' cau` thj`.............. la` em t het . Thất bại và thành công ! Lol Thất bại và thành công ! Lol Thất bại và thành công ! Lol
anhthietna
Thành viên tích cực !
Thành viên tích cực !
anhthietna

Bài gửiTiêu đề: Hohoho   Thất bại và thành công ! Icon_minitime1/10/2009, 22:19

Never nha Ku*ng !!!
mac du ay" la chj cua AD nhung bon tui sao faj goj = Chj nhj?
van co the la em ma`
Ho Hang hok faj, wen bjk cung hok ma`(chua gap mat)
The len la cho` den Tet Nha^t. dj nha
haclinhlinh

Điểm bài viết : 15

Bài gửiTiêu đề: Re: Thất bại và thành công !   Thất bại và thành công ! Icon_minitime31/10/2009, 08:02

uhm.neu' theo tinh cha^t bac cau` a^y.chang ma` AD co' paj? goi aj bang co^ hay bac' ma` ban la` chj AD thy` co' paj? goi nguoi` day' bang` co^ or ba'c hok?
theo tinh' chat bac cau` day' Thất bại và thành công ! Icon_twisted Thất bại và thành công ! Icon_twisted
ms.icecream55
Nhân vật tương đối VIP
Nhân vật tương đối VIP
ms.icecream55

Bài gửiTiêu đề: Re: Thất bại và thành công !   Thất bại và thành công ! Icon_minitime7/11/2009, 08:40

chac chan' rui` hok can ba`n cai~ Thất bại và thành công ! Icon_twisted
anhthietna
Thành viên tích cực !
Thành viên tích cực !
anhthietna

Bài gửiTiêu đề: sax   Thất bại và thành công ! Icon_minitime8/11/2009, 08:01

Noj the thj chju thua rui` con` j`
Day chua goj aj la Chj. neu bang tuoi nhau dau
Tru khj thjk thoj
Ma jo hok thjk len chang vc j` faj goj ay" bang chj. ca?
Ke? ca ay" la co^ la bac" hay la pa` cua? ban to"
Thất bại và thành công ! Lol Thất bại và thành công ! Lol Thất bại và thành công ! Lol
ms.icecream55
Nhân vật tương đối VIP
Nhân vật tương đối VIP
ms.icecream55

Bài gửiTiêu đề: Re: Thất bại và thành công !   Thất bại và thành công ! Icon_minitime14/11/2009, 17:14

trui` ui Thất bại và thành công ! Icon_eek , ghe chua kia` na`, hihi, dua` chut cho vui nha, tui goi Gau' la` anh doa'
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thất bại và thành công !   Thất bại và thành công ! Icon_minitime

Thất bại và thành công !
Trang 1 trong tổng số 1 trang